GIỚI THIỆU
THỐNG KÊ TRUY CẬP
Số người đang online: 340
Số lượt truy cập: 9471697
QUẢNG CÁO
THÀNH TÍCH NHÀ TRƯỜNG NĂM HỌC 2023-2024 4/17/2024 9:06:17 AM

THÀNH TÍCH NHÀ TRƯỜNG NĂM HỌC 2023 – 2024

I. THÀNH TÍCH NHÀ TRƯỜNG

- Tổng sắp hội thi học sinh giỏi 6,7,8: Xếp thứ 05/29 trường

- Tổng sắp HKPĐ cấp huyện: Toàn đoàn xếp 02/25 trường;

Nhất đồng đội nữ, Ba đồng đội nam

- Tổng sắp các hội thi năm học 2023 -2024: Xếp thứ 3/29 trường

II. THÀNH TÍCH GIÁO VIÊN


HỌ VÀ TÊN


THÀNH TÍCH ĐẠT ĐƯỢC


image002.jpg

Cô Lương Quỳnh Trang


1. Công tác Đội: Giải thưởng “Cánh én hồng” năm 2023 do HĐĐ trung ương khen tặng

2. Huấn luyện TDTT

- Toàn đoàn HKPĐ: 02/25; Nhất đồng đội nữ; Ba đồng đội nam

- Giải cá nhân:

+ Cấp huyện: 04 HCV, 01 HCB; 04 HCĐ;

+ Cấp tỉnh: 01 HCV, 02 HCĐ.

image003.jpg

Thầy Nguyễn Văn Đảng


* Huấn luyện HKPĐ

- Toàn đoàn HKPĐ: 02/25; Nhất đồng đội nữ; Ba đồng đội nam

- Giải cá nhân:

+ Cấp huyện: 01HCB; 05 HCĐ

+ Cấp tỉnh: 03 HCV

 

image005.jpg

Thầy Trần Anh Đức


* Huấn luyện HKPĐ

- Toàn đoàn HKPĐ: 02/25; Nhất đồng đội nữ; Ba đồng đội nam

- Giải cá nhân cấp huyện: 03 HCB; 03 HCĐ

* Hội thi học sinh NCKHKT: Tham gia dự thi cấp tỉnh

image007.jpg

Cô Trần Thị Hoài


Bồi dưỡng học sinh giỏi Ngữ văn 7:

- Đồng đội: Giải Ba (xếp thứ 05);

- Cá nhân: 01 giải Nhất, 02 giải Ba và 01 giải Khuyến khích.

 

image009.jpg

Thầy Nguyễn Thành Vương


Bồi dưỡng học sinh giỏi Anh văn 7:

- Đồng đội: Xếp thứ 19

- Cá nhân: 02 giải Khuyến khích.

 

image012.jpg

Cô Trần Thị Minh Vượng


Bồi dưỡng học sinh giỏi Toán 7:

- Đồng đội: Giải Ba (xếp thứ 04);

- Cá nhân: 01 giải Nhì, 01 giải Bà và 02 Khuyến khích.

 

image013.jpg

Cô Võ Thị Thuận


Bồi dưỡng học sinh giỏi Toán 6:

- Đồng đội: Giải Khuyến khích (xếp thứ 11);

- Cá nhân: 01 giải Nhì, 02 giải Ba và 01 giải Khuyến khích.

 

image016.jpg

Thầy Nguyễn Xuân Diệu


Bồi dưỡng học sinh giỏi Anh văn 6:

- Đồng đội: Xếp thứ 15;

- Cá nhân: 01 giải Nhì và 02 giải Khuyến khích.

 

hang.jpg

Cô Hoàng Thị Minh Hằng


Bồi dưỡng học sinh giỏi Ngữ văn 6:

- Đồng đội: Giải Nhì (xếp thứ 02);

- Cá nhân: 02 giải Nhì, 03 giải Ba và 02 giải Khuyến khích

 

image019.jpg

Cô Trần Thị Phương Thúy


1. Cấp huyện: Bồi dưỡng học sinh giỏi phân môn Lịch sử 8:

- Đồng đội: Giải Ba (xếp thứ 06);

- Cá nhân: 02 giải Ba, 02 giải Khuyến khích.

2. Cấp tỉnh: (Bồi dưỡng tuyến 2) 02 giải Khuyến khích môn Lịch sử 9.

 

JJJ.jpg

Cô Nguyễn Thị Thu Thủy


Bồi dưỡng học sinh giỏi phân môn Hóa học 8:

- Đồng đội: Giải Ba (Xếp thứ 04)

- Cá nhân: 02 giải Ba.

 

image023.jpg

Thầy Dương Thế Nhật

 

Bồi dưỡng học sinh giỏi phân môn Vật lý 8

- Đồng đội: Giải Ba (xếp thứ 05);

- Cá nhân: 02 giải Khuyến khích.

 

thien.jpg

Cô Đặng Thị Thiển


1. Cấp huyện: Bồi dưỡng học sinh giỏi Tin học 8:

- Đồng đội: Giải Khuyến khích (xếp thứ 11);

- Cá nhân: 01 giải Ba và 01 giải Khuyến khích.

2. Cấp tỉnh: (Bồi dưỡng tuyến 2) 01 giải Ba môn Tin học 9.

 

 

 

image027.jpg

Cô Trần Thị Oanh


1. Cấp huyện: Bồi dưỡng học sinh giỏi Phân môn Sinh học 8:

- Đồng đội: Giải Ba (xếp thứ 05);

- Cá nhân: 02 giải Ba, 01 giải Khuyến khích.

2. Cấp tỉnh: (Bồi dưỡng tuyến 2) 01 giải Ba môn Sinh học 9.

 

III. THÀNH TÍCH HỌC SINH

1. Học sinh đạt giải học sinh giỏi văn hóa cấp huyện

TT

Họ và tên

Lớp

Môn BD

Đạt giải  cấp huyện

1

Nguyễn Thị Ngọc

Nhi

8A

Sinh học

Ba

2

Mai Thị Thu

Thảo

8A

Sinh học

Ba

3

Dương Quốc

Khánh

8B

Sinh học

KK

4

Đỗ Lê Duy

Khang

8A

Vật lí

KK

5

Hoàng Vũ

Nguyên

8B

Vật lí

KK

6

Lê Văn Gia

Bảo

8A

Tin học

Ba

7

Võ Quang

Nho

8B

Tin học

KK

8

Hoàng Thuỳ

Trinh

8A

Hóa học

Ba

9

Phan Nhật

Minh

8A

Hóa học

Ba

10

Phạm Nguyễn Bảo

Như

8A

Lịch sử

Ba

11

Nguyễn Thị Mai

Anh

8B

Lịch sử

KK

12

Trần Thị Hồng

Thắm

8A

Lịch sử

KK

13

Hoàng Thị Kiều

Trinh

8A

Lịch sử

Ba

14

Lê Thanh

Nga

8A

Địa lí

KK

15

Nguyễn Hòa

Bình

7A

Ngữ văn 7

KK

16

Phan Thanh

Hằng

7A

Ngữ văn 7

Ba

17

Nguyễn Đặng Đan

Thùy

7A

Ngữ văn 7

Nhất

18

Trần Phương

Vy

7B

Ngữ văn 7

Ba

19

Võ Đoàn Minh

Đức

7A

Toán 7

Nhì

20

Nguyễn Minh

Khang

7A

Toán 7

KK

21

Nguyễn Ngọc Việt

Cường

7A

Toán 7

KK

22

Phan Minh

Anh

7A

Toán 7

Ba

23

Hoàng Khánh

Ngọc

7A

Anh 7

KK

24

Nguyễn Lê

Dung

7A

Anh 7

KK

25

Nguyễn Tiến

Dũng

6A

Toán 6

Nhì

26

Phan Thành

Đạt

6C

Toán 6

Ba

27

Lê Thị Xuân

Oanh

6C

Toán 6

Ba

28

Nguyễn Đăng

Sang

6C

Toán 6

KK

29

Nguyễn Trần Khánh

Thi

6B

Anh 6

KK

30

Đinh Thị Mỹ 

Duyên

6A

Anh 6

Nhì

31

Dương Thị Bảo

Trâm

6C

Anh 6

KK

32

Nguyễn Ngọc Trà

My

6B

Ngữ văn 6

Ba

33

Nguyễn Hồng

Doanh

6C

Ngữ văn 6

Nhì

34

Mai Nữ Ngọc

Hân

6C

Ngữ văn 6

Ba

35

Nguyễn Như Thảo

Nguyên

6A

Ngữ văn 6

KK

36

Bùi Ngọc

Hân

6A

Ngữ văn 6

Nhì

37

Bùi Linh

Nhi

6B

Ngữ văn 6

Ba

38

Võ Ngọc Huyền

Anh

6C

Ngữ văn 6

KK

 

 

 

 

2. Học sinh đạt giải học sinh năng khiếu cấp huyện

TT

Họ và tên

Lớp

Môn BD

Đạt giải  cấp huyện

1

Nguyễn Trần

Khang

9C

Đá cầu

Nhất

2

Nguyễn Thanh

Nhàn

9C

Đá cầu

Ba

3

Nguyễn Trần

Khang

9C

Đá cầu đôi nam nữ

Nhất

4

Nguyễn Thanh

Nhàn

9C

Đá cầu đôi nam nữ

Nhất

5

Lê Quang

Hưng

7A

Bóng bàn đơn nam

Ba

6

Nguyễn Trần Khánh

Thi

6B

Bóng bàn đơn nữ

Nhì

7

Lê Quang

Hưng

7A

Bóng bàn đôi nam nữ

Nhì

8

Nguyễn Trần Khánh

Thi

6B

Bóng bàn đôi nam nữ

Nhì

9

Đặng Hữu Hoàng

Long

8A

Bóng bàn đơn nam

Ba

10

Nguyễn Ngọc Thủy

Tiên

8B

Bóng bàn đơn nữ

Nhì

11

Nguyễn Ngọc Thủy

Tiên

8B

Bóng bàn đôi nam nữ

Ba

12

Đỗ Lê Duy

Khang

8A

Bóng bàn đôi nam nữ

Ba

13

Võ Thị Ngọc

Ánh

9A

Bóng chuyền

Nhì

14

Nguyễn Lê Ni

Na

9A

Bóng chuyền

Nhì

15

Nguyễn Võ An

Na

9A

Bóng chuyền

Nhì

16

Nguyễn Thanh

Tâm

9C

Bóng chuyền

Nhì

17

Võ Hoàng Mai

Nhi

8A

Bóng chuyền

Nhì

18

Nguyễn Mai Hoài

Thu

8A

Bóng chuyền

Nhì

19

Phạm Lê Khánh

Huyền

7B

Bóng chuyền

Nhì

20

Nguyễn Đoàn Anh

Thư

9A

Bóng chuyền

Nhì

21

Nguyễn Võ Khánh

Ngọc

9C

Bóng chuyền

Nhì

22

Trần Lê Cẩm

9B

Bóng chuyền

Nhì

23

Nguyễn Đức Anh

Quân

9C

Nhảy cao

Nhì

24

Hoàng Hà

Linh

9B

Nhảy xa

Nhất

25

Hoàng Hà

Linh

9B

Chạy 100m

Nhất

26

Lê Thị Xuân

Oanh

6C

Chạy 4x100m

Ba

27

Hoàng Hà

Linh

9B

Chạy 4x100m

Ba

28

Phan Thị Hoài

Nhi

9B

Chạy 4x100m

Ba

29

Hoa Nguyễn Trà

My

9B

Chạy 4x100m

Ba

30

Nguyễn Đức Tuấn

Anh

8B

Chạy 200m

Ba

31

Phan Gia Bảo

Khánh

8B

Chạy 400m

Ba

32

Nguyễn Đăng

Nhân

8B

Bơi 50m TD

Ba

33

Nguyễn Đăng

Nhân

8B

Bơi 100 TD

Ba

34

Võ Thị Thanh

9A

Bơi 50m TD

Ba

35

Võ Thị Thanh

9A

Bơi 100 TD

Ba

36

Nguyễn Trần Khánh

Thi

6B

Bơi 100 TD

Ba

 

3. Học sinh đạt giải học sinh giỏi văn hóa, năng khiếu cấp tỉnh

TT

Họ và tên

Lớp

Môn BD

Đạt giải 

1

Võ Văn Vinh

Sâm

8B

Toán

Nhì

2

Nguyễn Đức

Tài

9A

Tin

Ba

3

Phạm Thị Ái

Nhiên

9A

Sinh

Ba

4

Nguyễn Phương

Lan

9B

Anh

Ba

5

Nguyễn Minh Phước

Thảo

9A

Anh

KK

6

Võ Thị Ngọc

Ánh

9B

Sử

KK

7

Nguyễn Thị Thanh

Thảo

9A

Sử

KK

8

Võ Thị Ngọc

Ánh

9B

Bóng chuyền

HCV

9

Nguyễn Lê Ni

Na

9A

Bóng chuyền

HCV

10

Nguyễn Đăng

Nhân

8B

Bơi lội

HCV

11

Hoàng Hà

Linh

9B

Điền kinh

HCV

12

Hoàng Hà

Linh

9B

Điền kinh

HCĐ

13

Nguyễn Trần

Khang

9C

Đá cầu

HCĐ

 

 

 

 

 

 

 

 


TÌM KIẾM


Hỗ trợ trực tuyến
Võ Văn Sinh
Võ Văn Sinh
Trần Anh Đức
Trần Anh Đức
ĐĂNG NHẬP

Tên đăng nhập
Mật khẩu
HÌNH ẢNH
LIÊN KẾT WEBSITE


TRƯỜNG THCS LỆ NINH - HUYỆN LỆ THỦY - TỈNH QUẢNG BÌNH
Điện thoại: 0232.3996212 - Email: thcsleninh@lethuy.edu.vn
Developed by Phạm Xuân Cường. Tel: 0912.037911 - Mail: cuonggiaoduc@gmail.com